Diễn Đàn Rao Vặt Vĩnh Phúc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chết cười "Bà già" Chi Pu máu lửa trên sàn nhảy

Go down

Chết cười "Bà già" Chi Pu máu lửa trên sàn nhảy Empty Chết cười "Bà già" Chi Pu máu lửa trên sàn nhảy

Bài gửi  phuongdong Tue Jan 13, 2015 8:33 pm

rong đêm thi trước, với vũ điệu Hiphop - Chachacha trên nền nhạc của ca khúc Bang Bang, cặp đôi Chi Pu và Georgi đã giành được giải Thí sinh được yêu thích nhất trong tuần dựa trên lượng tin nhắn bình chọn từ khán giả.

Còn trong tuần này, Chi Pu và Georgi chọn cho mình điệu nhảy Jive sôi động trên nền nhạc Happy và Flip Flop Fly. Trong tạo hình của hai ông già bà lão quê mùa nhưng đam mê âm nhạc và nhảy múa, cặp đôi đã mang đến sự vui nhộn, hài hước và duyên dáng, thú vị khiến khán giả cười nghiêng ngả.

Giám khảo - Nữ kiện tướng Dance Sport Khánh Thi thể hiện rõ sự hài lòng và cho rằng đây là “một tiết mục quá xuất sắc, không có lời gì để chê".

Sát đêm thi, Chi Pu đã phải nhập viện vì kiệt sức nhưng trong đêm liveshow 2, cô đã nỗ lực hết mình để cống hiến cho khán giả một tiết mục vui nhộn, thú vị
Nhà báo Trác Thúy Miêu cũng hết lời khen ngợi: "Chi Pu, em làm cho tôi quên mất cả nhịp. Từ đầu đến cuối lúc màn hình bừng sáng, em đều chìm trong vũ điệu, ngay cả khi nhạc tắt em vẫn còn nhảy và đó là điều tôi thèm được nhìn thấy vũ công thể hiện nhất. Em không già đi mà còn trẻ nhiều so với những gì em thể hiện ".

Biên đạo múa Trần Ly Ly hào hứng: " Nhiều người khen Chi Pu, nhưng tôi sẽ tiếp tục khen em vì bà già Chi Pu tối hôm nay tỏa sáng lấp lánh. Em vô cùng xuất sắc vì giải phóng được hoàn toàn cơ thể. Tôi quên mất em làm gì trên sân khấu chỉ biết cảm nhận em bằng tất cả trái tim mình".

Màn biểu diễn đầy tính giải trí bên những bước nhảy nghệ thuật đã mang đến cho cặp đôi số điểm khá cao là 36,5 cùng những tràng pháo tay, những tràng cười sảng khoái của đông đảo khán giả.

Cùng xem lại những hình ảnh ngộ nghĩnh, đáng yêu trong bài nhảy của cặp ông giá bà lão Georgi - Chi Pu trong đêm Liveshow 2 Bước

(Ảnh: Lý Võ Phú Hưng)Ngọc Linh

phuongdong
Nhân tài mới nổi
Nhân tài mới nổi

Đẳng Cấp : 72
Đã được Hôn : 0

- Similar topics